ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
94 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศจังหวัดจันทบุรี |
|
1. นางสาวชญาณัฏฐ์ คำรอด |
2 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
88.6 |
ทอง |
9 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศจังหวัดจันทบุรี |
|
1. ว่าที่ร้อยตรีจุมพล ภักวิลัย |
3 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.1-3 |
87.25 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศจังหวัดจันทบุรี |
1. เด็กชายกฤตานนท์ นิตรมะณี 2. เด็กหญิงณิชนันทน์ ดำเนินกิจ 3. เด็กหญิงธณาภรณ์ บุญวาที |
1. นางรุ้งระวี สะอาด 2. นายวรัท สะอาด |
4 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาอังกฤษ ม.1-3 |
92.17 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศจังหวัดจันทบุรี |
1. เด็กหญิงจารุภา วิเชรียรประภา 2. เด็กชายอิทธิทร ปิยารมย์ 3. เด็กชายเดชาธร ไทยทักษ์ |
1. นางสาวพรทิพย์ อนุลาวัลย์ 2. นายวรัท สะอาด |
5 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาไทย ม.4-6 |
77.25 |
เงิน |
5 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศจังหวัดจันทบุรี |
1. นางสาวพัชริดา คงขวัญ 2. นางสาวสุภักสรา ศักดาเพชรศิริ 3. นายอานันท์กร ร่มพฤกษ์ |
1. นางสาวชญาณัฏฐ์ คำรอด 2. นายพิทยา ปฏิโค |
6 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาอังกฤษ ม.4-6 |
89.75 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศจังหวัดจันทบุรี |
1. นายคณาธิป เวลุวรรณใน 2. นายพีรวัส ปราณี 3. นายวชิรวิทย์ เจริญเลิศทรัพย์ |
1. นายพิทยา ปฏิโค 2. นางสาวเยาวลักษณ์ กระจ่างศรี |
7 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ม.1-3 |
92.3 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศจังหวัดจันทบุรี |
1. เด็กชายจารุวัฒน์ สงวนศักดิ์ 2. เด็กชายสรวิชญ์ สุโข |
1. นายสมหมาย ศรีพงษ์ 2. นายสิรภพ คุ้มพ่วงดี |
8 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง 3D ม.1-3 |
97 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศจังหวัดจันทบุรี |
1. เด็กชายณัฐศักดิ์ อินทร 2. เด็กชายเขมรา สมบัติ |
1. นายสมหมาย ศรีพงษ์ 2. นายสิรภพ คุ้มพ่วงดี |
9 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องร่อนบังคับด้วยวิทยุ DLG (Discus Launch Glider DLG) ม.4-6 |
94.46 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศจังหวัดจันทบุรี |
1. นายณัฏฐพล ภิรมย์ชม 2. นายพุทธรักษ์ สีสุระ 3. นายวิพุธรักษ์ วลาบูรณ์ |
1. ว่าที่ร้อยตรีจุมพล ภักวิลัย 2. นายบริสุทธิ์ สะเดา |
10 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
60 |
ทองแดง |
24 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศจังหวัดจันทบุรี |
1. นายจิรเดช รัตนาคะ 2. นางสาวนิศาชล วิสารัตน์ 3. นางสาวปรียภัทร พันธุ์นาค |
1. นางสาววรานิษฐ์ โสภาอนันตวัฒน์ 2. นางสาววารินทร์ ศรีตะลาลัย |
11 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น บูรณาการภาษาจีน ม.1-ม.6 |
83 |
ทอง |
10 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศจังหวัดจันทบุรี |
1. นายจรูญทัฏน์ อุ่นใจ 2. นายชินภัทร์ มะลิ 3. นายเศรษฐพงศ์ แซ่ลี้ |
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงจินตนาพร สะอาด 2. นางสาวรสนรินทร์ แก้วใส |
12 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
87.75 |
ทอง |
23 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศจังหวัดจันทบุรี |
1. นายบุณยภู เพชรอดิเรก 2. นายวชิรวิทย์ สิทธิศร 3. นายวีรวิทย์ ประจิต |
1. นายธนเดช ลี้เลิศธนกุล 2. นายอนุชา เภกะสุต |
13 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาอังกฤษ ม.1-ม.6 |
69 |
ทองแดง |
26 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศจังหวัดจันทบุรี |
1. นางสาวพัณณ์ชิตา ลิขิตเลิศวีรกุล 2. นายภาณุวิชญ์ จันทรัตน์ 3. นายสิริพงศ์ สังข์ทอง |
1. นายธนเดช ลี้เลิศธนกุล 2. นายอนุชา เภกะสุต |
14 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
77.77 |
เงิน |
15 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศจังหวัดจันทบุรี |
1. นายจรรยวรรธน์ หัสคุณ 2. นายณัชพล ทำนุ |
1. นางสาวรัตนา กสิวัตร 2. นายอนุชา เภกะสุต |
15 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.1-3 |
92 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศจังหวัดจันทบุรี |
1. เด็กหญิงณิชกมล เห็มกัณฑ์ 2. เด็กหญิงธารทอง บุญเสนาะ 3. เด็กชายเมธาวิน สร้อยเพชร |
1. นางรุ้งระวี สะอาด 2. นายวรัท สะอาด |
16 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.4-6 |
88.25 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศจังหวัดจันทบุรี |
1. นายณัฐเกียรติ ไทยเจริญ 2. นายพงศพัศ ลำพล 3. นายอนุชิต เจริญยศ |
1. นายภูศิษฐ์ บรรจงการ 2. นายสุนทร เรืองภักดี |
17 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
91 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศจังหวัดจันทบุรี |
1. นายชัยชนะ ปัจจุสานนท์ 2. นางสาวอนันตญา พุทธรักษา |
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงรัชฎาพร กันเสนาะ 2. นางสาวรัตนา กสิวัตร |
18 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.1-3 |
96 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศจังหวัดจันทบุรี |
1. เด็กชายณัฐนนท์ กุมพันณ์ 2. เด็กชายพลวัฒน์ ธนทัตธาดา |
1. นางสาวชญาณัฏฐ์ คำรอด 2. นายพิทยา ปฏิโค |
19 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.4-6 |
68 |
ทองแดง |
21 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศจังหวัดจันทบุรี |
1. นายชินาธิป แก้วรัก 2. นายศุภกิตติ์ ตันตวาที |
1. นางสาวชญาณัฏฐ์ คำรอด 2. นายสุนทร เรืองภักดี |
20 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-3 |
95 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศจังหวัดจันทบุรี |
1. เด็กชายกฤตภาส เทพธรณี 2. เด็กชายชัชพิสิฐ รัตนสัจธรรม 3. เด็กชายภัทรพล เอื้อเฟื้อ |
1. นางสาวชญาณัฏฐ์ คำรอด 2. นายพิทยา ปฏิโค |
21 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-6 |
81 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศจังหวัดจันทบุรี |
1. นายก้องชูพงศ์ แซ่จู 2. นายชยณัฐ ศิรินานุวัฒน์ 3. นายศิวัช สูงสกุล |
1. นางสาวชญาณัฏฐ์ คำรอด 2. นายสุนทร เรืองภักดี |
22 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์แบบผสม ม.1-3 |
66 |
ทองแดง |
8 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศจังหวัดจันทบุรี |
1. เด็กชายภควัต เวชโชติ 2. เด็กชายวัฒณศิริ สุขเกษม 3. เด็กชายอิทธิกร โฆษิตชัยมงคล |
1. นางสาวชญาณัฏฐ์ คำรอด 2. นายพิทยา ปฏิโค |
23 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์แบบผสม ม.4-6 |
26.19 |
ชมเชย |
9 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศจังหวัดจันทบุรี |
1. นายชนัญญู ประดิษฐศิลป์ 2. นายธราเทพ ลาพิงค์ 3. นายสุกัลย์ ทัฬหะ |
1. นางสาวชญาณัฏฐ์ คำรอด 2. นายสุนทร เรืองภักดี |
24 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ รายการหุ่นยนต์เรือสี่ฝีพาย ควบคุมไร้สาย ม.4-6 |
65 |
ทองแดง |
12 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศจังหวัดจันทบุรี |
1. นายณัฏฐกร ลัดลอย 2. นายบัวธาดา โถรัตน์ 3. นายพงศภัค ชายกุล |
1. นางสาวชญาณัฏฐ์ คำรอด 2. นายพิทยา ปฏิโค |
25 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
100 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศจังหวัดจันทบุรี |
1. นายกณวรรธน์ เสาวนะ 2. นายณฐกร ภารดีรุจิรา 3. นายธนธรณ์ รติวรธันย์กุล 4. นายบูรพา ว่องไว 5. นายพรรคพล สวัสดิ์วงศ์วิชา 6. นายภิภพ หมื่นเเสน 7. นายศิวกร ลัดดาสวัสดิ |
1. นางสาวชญาณัฏฐ์ คำรอด 2. นายธนเดช ลี้เลิศธนกุล |