ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
89 |
ทอง |
16 |
โรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ |
1. นายณัฐวรรธน์ ชูรัตน์ 2. นางสาวอันดา ณะจันทร์ |
1. นายณรงค์วิทย์ สิงคิบุตร 2. นางสาวยุพาภรณ์ บุญไพโรจน์ |
2 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-3 |
85 |
ทอง |
8 |
โรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ |
1. เด็กชายชัยทัศน์ ทองภามี 2. เด็กชายนิติธร ประกอบศุขราษฎร 3. เด็กชายศิริโชค จันทร์อยู่จริง |
1. นายภรต แก้วพรหม 2. นางวาสนา เกษียร |
3 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.4-6 |
82 |
ทอง |
8 |
โรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ |
1. นายกรวิทย์ ทารักษ์ 2. นางสาวดารารัตน์ จันดีปุน 3. นางสาวอุมาพร จริตรัมย์ |
1. นายภรต แก้วพรหม 2. นางสาววาสนา เกษียร |
4 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.1-3 |
83 |
ทอง |
8 |
โรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ |
1. เด็กหญิงญาโณทัย อุทุมพันธ์ 2. เด็กชายธนวัตน์ ค่ำคูณ 3. เด็กหญิงนัฎดาภรณ์ แนนดี |
1. นางสาวยุพาภรณ์ บุญไพโรจน์ 2. นางวาสนา เกษียร |
5 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.1-3 |
85 |
ทอง |
7 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี |
1. เด็กชายธนบดี คำสิงห์ 2. เด็กชายธีรพัฒน์ เสือเทศ 3. เด็กชายนัฐดณัย สาลีงาม |
1. นางสาวจินตรา พลลาภ 2. นายภาณุวัฒน์ อุปมา |
6 |
นวัตกรรมของนักเรียน |
การประกวดการนำเสนอนวัตกรรมและผลผลิตที่เกิดจากการเรียนรู้ในชั้นเรียน ม.4-6 |
82.6 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนนารีนุกูล |
1. นางสาวปุณยาพร วงศ์คำเหลา 2. นางสาวรุจิรา สมชาติ 3. นายอัษฎาวุธ วงศ์มั่น |
1. นางสาวธาริตา โพธิ์จันทร์ 2. นางสาวเบญจพร อินทรสด |
7 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
87.33 |
ทอง |
28 |
โรงเรียนคึมใหญ่วิทยา |
1. นายธีรภัทร สนธิหอม 2. นางสาวอรนลิน กระทุ่มนอก 3. นางสาวอรอุมา อ่อนโคกสูง |
1. นางนิ่มนวล ขันเงิน 2. นางสาวพิมพ์เพ็ญ สุวรรณพันธุ์ |
8 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
87 |
ทอง |
24 |
โรงเรียนคึมใหญ่วิทยา |
1. นายทศพร นามบุดดี 2. นายสุรชัช จำปีศรี |
1. นางสาวกนกวรรณ บุญประสม 2. นางสาวหทัยชนก จันทรเสนา |
9 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขัน E-SPORT(ROV) ม.1-ม.6 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี |
1. นายกฤษชณัช ชาติประเสริฐ 2. นายชิษณุพงศ์ สุราราษฎร์ 3. นายภคพล อาจนรา 4. นายยุทธศาสตร์ กุลวงษ์ 5. นายอเล็กซาน มาตูรานา 6. นายเขมวัฒน์ ตะใบดี |
1. นายภาณุวัฒน์ คณิตาภภิลักษณ์ 2. นายรัชชานนท์ อุดมลาภ |
10 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาอังกฤษ ม.4-6 |
84 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี |
1. นายกันตพงษ์ ศรีจันทร์ 2. นางสาวจิราภรณ์ บุญโสม 3. นายอดามี พิมพลา มาลัค |
1. นางสาวตีรณา ชุมแสง 2. นายอรรถพล กุลบุตร |
11 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น บูรณาการภาษาจีน ม.1-ม.6 |
85 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี |
1. นางสาวงามสิริ ประดับจันทร์ 2. นางสาวนิติกานต์ ตู้ทอง 3. นางสาวพัชราภรณ์ มาตมุลโท |
1. นางสาวจิรนุช บุตราช 2. นางสาวเกศรา อักษรภักดิ์ |
12 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
89 |
ทอง |
16 |
โรงเรียนนารีนุกูล |
1. นายธนัช จันทสาร 2. นายรชต หาระชัย |
1. นายปิยพัทธดนย์ พันธ์สุวรรณ 2. นายเจษฎา สอนพงษ์ |
13 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ม.1-3 |
90.3 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนเขมราฐพิทยาคม |
1. นายพิสิฐกรณ์ แก่นพันธ์ 2. นายเชษฐา นาคำ |
1. นางสาวกนกนุช ขันธิวัตร 2. นางสิทธิยา มณีสาย |
14 |
ผลงานโรงเรียน |
สถานศึกษายอดเยี่ยมด้านการบริหารจัดการนวัตกรรมและเทคโนโลยี โรงเรียน |
93 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนนารีนุกูล |
1. นางจรุงจิตต์ โลมรัตน์ 2. นางสาวจิตรลดา บุญรมย์ 3. นายธงชัย ศิลาชัย 4. นายปิยพัทธดนย์ พันธ์สุวรรณ 5. นางสาวรัชนีกร พัดมณีรัตน์ 6. นายเจษฎา สอนพงษ์ |
1. นางนางระฑิยา อังคุระษี |
15 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
87 |
ทอง |
24 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี |
1. นายชนวีร์ บุญมานัด 2. นายปวินท์ภวัต ศรีสุธรรม |
1. นายพัทรพงศ์ นรสิงห์ 2. นางสาวรัตนาวรรณ บุญใหญ่ |
16 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
87.5 |
ทอง |
25 |
โรงเรียนโดมประดิษฐ์วิทยา |
1. นางสาวธนัชชา คำภา 2. นางสาวสิริกร วิลานันท์ 3. นายอภิวัฒน์ เฉิดไธสง |
1. นายพนม คณะคูณ 2. นายสุริญะ แสงราช |
17 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
87 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนโพธิ์ไทรพิทยาคาร |
|
1. นางทิพาพร ทองแสน |
18 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น บูรณาการภาษาจีน ม.1-ม.6 |
87 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนโดมประดิษฐ์วิทยา |
1. นางสาวณัฏฐนันท์ โอ่งคำ 2. นางสาวศศิวิมล กะชา 3. นางสาวศิริเกษร วิริยะพันธ์ |
1. นายวันเฉลิม นามชวัด 2. นางสาวสุวิชา อินทรียวงศ์ |
19 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวด Cover เพลงไทย ม.1-ม.6 |
86.6 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนโดมประดิษฐ์วิทยา |
1. นางสาวภัทรวดี สุขสวัสดิ์ 2. นางสาวศุภากร ไตรรัตน์ 3. นางสาวสิริรักษ์ พรำนัก |
1. นางสาวขวัญจิรา ครองยุติ 2. นายสุริยา แสนทวีสุข |
20 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวด Cover เพลงไทย ม.1-ม.6 |
88.4 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี |
1. นางสาวจิดาภา ทิพย์สุข 2. นายธีรภัทร์ ธรรมสาร 3. นางสาวนริศรา ศรีทอง |
1. นายนากัณฐ์ กองอุดม 2. นายอาคม วงศ์วัน |
21 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
90.25 |
ทอง |
10 |
โรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ |
1. นางสาวชลธิชา คชพรม 2. นายปองพล ไชยพันธ์ 3. นางสาววัชราภา ผึ่งมา |
1. นางสาวยุพาภรณ์ บุญไพโรจน์ 2. นางสาวแจ่มสิริ ศรีภูไฟ |
22 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
86.5 |
ทอง |
33 |
โรงเรียนหนามแท่งพิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
1. นางสาวญาณิศา พรมหล่อ 2. นางสาววนิดา ชื่นชม 3. นางสาวสุกัญญา เหล็กกล้า |
1. นางสาววิภัสรา แสงหิรัญ 2. นางสาวสุธีวัลย์ บรรณการกิจ |
23 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
87.46 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนหนามแท่งพิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
1. นายรัตตพล ภูทอง 2. นายศิรวพล ขันธิวัตร |
1. นายนัทธพงษ์ ฉลวยแสง 2. นางสาววิภัสรา แสงหิรัญ |
24 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
88 |
ทอง |
20 |
โรงเรียนหนามแท่งพิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
1. นายนรเศรษฐ์ โทจันทร์ 2. นายอาชัญ ขวาอุ่นหล้า |
1. นายชวิศ ผิวเงิน 2. นายมนตรี วริวงค์ |
25 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวด Cover เพลงไทย ม.1-ม.6 |
80 |
ทอง |
8 |
โรงเรียนหนามแท่งพิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
1. นางสาวจิตรกัญญา พลเสน 2. นายรัชภูมิ สิมสีดา 3. นายสรยุทธ เวชกามา |
1. นางสาวนงเยาว์ บุญยงค์ 2. นางสาววิภัสรา แสงหิรัญ |
26 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
87 |
ทอง |
29 |
โรงเรียนเกษมสีมาวิทยาคาร |
1. เด็กหญิงจุฑาดา เชื้อสิงห์ 2. เด็กหญิงฐิติพร นิยม 3. เด็กหญิงโซติกา แจ้งเณร |
1. นางสาวธิดารัตน์ สีวรรณะ 2. นายศุภลักษณ์ สาธิตนาถ |
27 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
87 |
ทอง |
13 |
โรงเรียนโคกสว่างคุ้มวิทยานุสรณ์ |
|
1. นายศุภชัย จันทร์งาม |
28 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
86.25 |
ทอง |
35 |
โรงเรียนโคกสว่างคุ้มวิทยานุสรณ์ |
1. นางสาวจินต์จุฑา กาลพัฒน์ 2. เด็กชายต้นกล้า ประสงค์เสียง 3. นางสาววลัยลักษณ์ บังลังกุล |
1. นางสาวทิพย์สุดา กลางคำ 2. นายอานันท์ กลางคำ |
29 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-3 |
95 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนนารีนุกูล |
1. เด็กชายภีมวัศ ลาสา 2. เด็กชายวรัชญ์ อนุเคน 3. เด็กชายศิริเมธ ศิรืวาลย์ |
1. นายนิธิกร ประสาทศรี 2. นายวัลลภ บุญช่วย |
30 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.1-3 |
97 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนม่วงสามสิบอัมพวันวิทยา |
1. เด็กชายชนาธิป มุจรินทร์ 2. เด็กชายปิติกร อะวะโห |
1. นายธนิตเชษฐ์ สกุลพงษ์ 2. นางสาวพัชณีวรรณ์ จิบทอง |
31 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น บูรณาการภาษาจีน ม.1-ม.6 |
80 |
ทอง |
19 |
โรงเรียนโพธิ์ไทรพิทยาคาร |
1. นางสาววรุณฤดี โสสิงห์ 2. นางสาวศิริญากรณ์ ลีละครจันทร์ 3. นางสาวศุภาวรรณ ศรีษะ |
1. นางสาวศศิวิมล มุสิกสาร 2. นางสาวสุภัจฉรา ทาบุดดา |
32 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น บูรณาการภาษาจีน ม.1-ม.6 |
80 |
ทอง |
19 |
โรงเรียนปทุมราชวงศา |
1. นางสาวพรรธน์ชนมน เสียงหวาน 2. นางสาวศิรินดา แต้มทา 3. นายอภิวัฒน์ ลอยลม |
1. นางสาวณัฐพร ก้อนรัตน์ 2. นายนพดล ควรชม |
33 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาอังกฤษ ม.1-ม.6 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนปทุมราชวงศา |
1. นางสาวชลดา ประขวัญครบุรี 2. นางสาวต้องใจ หาญปรี 3. นางสาวพรรณนรินทร์ นามแสน |
1. นางสาวณัฐมน จันทร์สงเคราะห์ 2. นายเกรียงศักดิ์ บัวถา |
34 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
89 |
ทอง |
19 |
โรงเรียนปทุมราชวงศา |
1. นางสาวปกิตตา หมุนสิงห์ 2. นายวีรภัทร แต้มทา 3. นางสาวเพ็ญพิชชา ปุรินันท์ |
1. นายพีรวัส พันธ์สุวรรณ 2. ว่าที่ร้อยตรีหญิงวิมลวรรณ พันธ์อยู่ |
35 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.4-6 |
98 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนนารีนุกูล |
1. นายภานุวัฒน์ บุญศักดิ์ 2. นายวริทธ์ธร แสนทอง |
1. นายนิธิกร ประสาทศรี 2. นางสาวเบญจมาศ เพ็งอุดม |
36 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
86.75 |
ทอง |
30 |
โรงเรียนโพธิ์ไทรพิทยาคาร |
1. นางสาวนุชนาถ ราชมี 2. นายรุ่งกฤษฎา แก้วพิลา 3. นางสาววีริยาพร ตระทอง |
1. นางสาวสุภาวดี โจระสา 2. นางสาวแจ่มละมัย โจระสา |
37 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
90.8 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนนารีนุกูล |
1. นายปิยพัทธดนย์ พันธ์สุวรรณ |
1. นายเจษฎา สอนพงษ์ |
38 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องร่อนบังคับด้วยวิทยุ DLG (Discus Launch Glider DLG) ม.4-6 |
87.86 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนโขงเจียมวิทยาคม |
1. นายธนภูมิ โสดา 2. นางสาวรุ่งศจีย์ สิมพิรักษ์ 3. นางสาววาสนา เจริญผาสุข |
1. นางสาวปณิดา เผือกแก้ว 2. นายสุรศักดิ์ ดวงธนู |
39 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.1-3 |
98 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนโขงเจียมวิทยาคม |
1. เด็กชายกฤษฎา แสงแดง 2. เด็กชายวรพล บุญเหลา |
1. นายสุรศักดิ์ ดวงธนู 2. นางสาวเปียทิพย์ อินทรศาสตร์ |
40 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
86 |
ทอง |
37 |
โรงเรียนไผ่ใหญ่ศึกษา |
1. นายธนาวิทย์ วรรณเสน 2. นางสาวนิตยา ชัยคำ 3. นางสาววรนุช โลห์ป้อง |
1. นางสาววาสินี คำหา 2. นางสาวเกศรา คำเลี่ยม |
41 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวด Cover เพลงไทย ม.1-ม.6 |
81 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนไผ่ใหญ่ศึกษา |
1. เด็กหญิงวันวิสาข์ จอกนาค 2. นางสาวสุภัสสรา ยืนทน 3. นางสาวเยาวเรศ สดสี |
1. นางสาวจุฬาภา มูลลีขิต 2. นายนัทวุฒิ วงศ์สวัสดิ์ |
42 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวด Cover เพลงไทย ม.1-ม.6 |
81.2 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนเกษมสีมาวิทยาคาร |
1. นายจิรายุ เติมบุญ 2. นายปริญญา สุขสนาน 3. นายปารวัฒน์ วิสัตศนาม |
1. นายฉัตรชัย เครือสีดา 2. นายศนิศิขรินทร์ ประหารภาพ |
43 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
90.5 |
ทอง |
9 |
โรงเรียนวารินชำราบ |
1. นางสาวจีรณา ทำคำสุข 2. นางสาวพุทธิดา จึงประเสริฐ 3. นางสาวเกวริน แก่นสาร์ |
1. นางสมลักษณ์ มาตชัยเคน 2. นายสุระชัย ชอบเสียง |
44 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ รายการหุ่นยนต์เรือสี่ฝีพาย ควบคุมไร้สาย ม.4-6 |
96 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนปทุมราชวงศา |
1. นายธนากร วงศาโรจน์ 2. นายพงสธร ส่งเสียง 3. นายวัชรายุทธ รื่นเริง |
1. นายทองแสง หน่อแก้ว |
45 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น บูรณาการภาษาจีน ม.1-ม.6 |
81 |
ทอง |
16 |
โรงเรียนม่วงสามสิบอัมพวันวิทยา |
1. นายฉัตรธวิติ บุญประภาร 2. นางสาวทิพวรรณ แจ่มใส 3. นางสาวศิริวรรณ ปัญญาเฉียบ |
1. นางสาวมุกธิดา จันทพันธ์ 2. นางสาววนิดา บุญอุ้ย |
46 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
85.75 |
ทอง |
39 |
โรงเรียนศรีเมืองวิทยาคาร |
1. นายธีรภัทร บุญขาว 2. นายนัฐพล ประสบสุข 3. นายอาทร คำสุดแสง |
1. นางสาวพิมพ์ลภัทร์ สิมานุรักษ์ 2. นางสาวสุรีรัตน์ รุ้งแก้ว |
47 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
89 |
ทอง |
7 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี |
1. นางสาวศิรประภา ภูวพัฒนดล |
1. นางสาวศิรประภา ภูวพัฒนดล |
48 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
81 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุบลราชธานี |
1. นางสาวนภัสวรรณ บุญยะมูล |
1. นางสาวนภัสวรรณ บุญยะมูล |