ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
96 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. นางสาวสีวลี ยืนยาว |
1. นางสาวสีวลี ยืนยาว |
2 |
ผลงานครู |
การประกวดครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม ครู |
90.6 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. นายศราวุธ คารมหวาน |
1. นายศราวุธ คารมหวาน |
3 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันโครงงานสะเต็มศึกษาและกล่องสมองกล (STEM & microcontroller Project)นำเสนอภาษาอังกฤษ ม.4-6 |
81 |
ทอง |
9 |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. นางสาวธิยานันท์ พัฒนวิศิษฐ์ 2. นายภานุมาศ สุทธิบุญ 3. นางสาวเอนเจิล แอนน์ เอสติลเลโร่ |
1. นายจักรกฤษณ์ แก้วลำหัด 2. นางสาววราลี สินธุวา |
4 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ม.1-3 |
91.7 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. เด็กชายธนาดล อ่อนประทุม 2. เด็กหญิงวชิรญาณ์ อยู่สาโก |
1. นางสาววชิราภรณ์ สันตวงษ์ 2. นางสาวเกศินี จันทร์ครบ |
5 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
93.75 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. นายจักรพรรดิ พลซา 2. นางสาวณัฐณิชา กิจมงคลชัย 3. นายธนาดุล จริยาวิลาศ |
1. นางสาวอัญชิสา เหมทานนท์ 2. นางสาวเมธาวี สุขเจริญ |
6 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาอังกฤษ ม.1-ม.6 |
84 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. นายฑีนรุจิ์ ชูชมชื่น 2. นายนิรวิทธิ์ อยู่เจริญ 3. นายภุชงค์ สุโกศล |
1. นางสาวจินต์จุฑา เกษร 2. นายสราวุธ รัตนนท์ |
7 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.1-ม.6 |
89.94 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. นายวัธนพัทธิ์ พิศาลสรกิจ 2. นายอชิตพล กระจ่างจันทร์ |
1. นายสุริยา ทรัพย์เฮง 2. นางสาวโสภา สุขนิคม |
8 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.1-3 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. เด็กหญิงกาญชนก บุณยสิทธิ์พิชัย 2. เด็กชายธีรโชติ เนื่องสนธิ 3. เด็กหญิงพัชรพร อุสาพรหม |
1. นางสาวจีระภา ชินภักดี 2. นางสาวสุลาวัลย์ บุริจันทร์ |
9 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันการออกแบบกราฟิกด้วยคอมพิวเตอร์ (Motion Infographic) ม.4-6 |
92 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. นายณัฐชนน ทองคำธรรมชาติ 2. นางสาวรัชพร แก่นเมือง |
1. นางสาวนงคราญ คำลัยวงษ์ 2. นางสาวโสภา สุขนิคม |
10 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์แบบผสม ม.1-3 |
84 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. เด็กชายกันตพัฒน์ สร้อยวิเชียร 2. เด็กชายกันต์ธัช แซ่ชื้อ 3. เด็กชายธรรมรัตน์ มังกรทอง |
1. นายทรงพล ทนยิ่ง 2. นายสิทธิชัย มาโนชญ์กุล |
11 |
ผลงานโรงเรียน |
สถานศึกษายอดเยี่ยมด้านการบริหารจัดการนวัตกรรมและเทคโนโลยี โรงเรียน |
91 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
1. |
1. นายสันติพงษ์ ชินประดิษฐ 2. นายโรงเรียนวชิรธรรมสาธิต |
12 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น บูรณาการภาษาจีน ม.1-ม.6 |
82 |
ทอง |
13 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. นางสาวนลินพร วรเจริญศรี 2. นายพักตร์ภูมิ วงศ์วิวัฒน์ 3. นางสาวลลิตา อลิซาเบธ เว็บสเตอร์ |
1. นายธนภัทร ครุเวชรัตน์ 2. ว่าที่ร้อยตรีสยาม ศุภลัยวัฒน์ |
13 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การประกวดภาพยนตร์สั้น นำเสนอด้วยภาษาไทย ม.1-ม.6 |
91.75 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนวัดนวลนรดิศ |
1. นางสาวพรปวีณภัทร หงยะประนันท์ 2. นายพัชรพล เจษฎาไพโรจน์ 3. นายพีรพัฒน์ ชื่นชม |
1. นายธนพล กัณหสิงห์ 2. นายธนภัทร ครุเวชรัตน์ |
14 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว ม.4-6 |
95 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนโยธินบูรณะ |
1. เด็กชายวรเวทย์ นาคกล่อม 2. นายวิชัยวัฒน์ คุณทรัพย์ |
1. นายปุณภณ ธนัสนิธิกุล |
15 |
กิจกรรมการแข่งขัน |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-3 |
85 |
ทอง |
8 |
โรงเรียนโยธินบูรณะ |
1. เด็กชายชัยวัฒน์ ชินศุภวัฒน์ 2. เด็กชายธัญญวุฒิ กฤตติกานนท์ 3. เด็กชายวรพัทธ์ ธนสุบัลลังก์กุล |
1. นายปุณภณ ธนัสนิธิกุล |